หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิตBU-2929-M-39-2
รหัสสินค้า3932462
Product RangeBU-2929-M Series
หมายเลขชิ้นส่วนของคุณ
2 ในสต็อก
อยากได้เพิ่มใช่ไหม
2 จัดส่งใน 3-4 วันทำการ(อังกฤษ สต็อก)
| จำนวน | ราคา (ราคาสินค้าไม่รวม vat) |
|---|---|
| 1+ | THB616.610 |
| 10+ | THB598.940 |
| 25+ | THB581.770 |
ราคาสำหรับสินค้า:Each
ขั้นต่ำ: 1
หลายรายการ: 1
THB616.61
บันทึกของรายการ
เพิ่มไปยังใบยืนยันคำสั่งซื้อ ใบแจ้งหนี้ และใบจัดส่งสินค้าสำหรับคำสั่งซื้อนี้เท่านั้น
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิตMUELLER ELECTRIC
รหัสสินค้า3932462
Product RangeBU-2929-M Series
เอกสารข้อมูลทางเทคนิค
Test Connector Type A4mm Stackable Banana Plug
Test Connector Type B4mm Stackable Banana Plug
Lead Length - Imperial39"
Lead Length - Metric990.6mm
Insulator ColourRed
Current Rating20A
Voltage Rating-
SVHCNo SVHC (19-Jan-2021)
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
BU-2929-M-20-2 is a BNC male to stackable double banana plug.
- Gold-plated centre contact, silver-plated body BNC male connector
- Hands free testing at 500VRMS on centre conductor
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
Test Connector Type A
4mm Stackable Banana Plug
Lead Length - Imperial
39"
Insulator Colour
Red
Voltage Rating
SVHC
No SVHC (19-Jan-2021)
Test Connector Type B
4mm Stackable Banana Plug
Lead Length - Metric
990.6mm
Current Rating
20A