คุณได้กรอกค่าในเขตข้อมูลที่ถูกเน้นด้านล่างที่มีอักขระที่ไม่ถูกต้อง โปรดทบทวนการเลือกของคุณโดยใช้ อักขระที่ถูกต้องเท่านั้น

ผลิตภัณฑ์อาจไม่ตรงกับการค้นหาของคุณทั้งหมด

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

 
 

TE CONNECTIVITY 2-2835697-0

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 20 m

TE CONNECTIVITY 2-2835697-0
×

ภาพใช้เพื่อวัตถุประสงค์เพื่อแสดงตัวอย่างเท่านั้น โปรดดูรายละเอียดของผลิตภัณฑ์

ผู้ผลิต:
TE CONNECTIVITY TE CONNECTIVITY
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต:
2-2835697-0
รหัสสินค้า
3779228
  • ป้อนหมายเลขชิ้นส่วนที่คุณกำหนดเองในกล่องข้อความด้านบน
  • เพิ่มหมายเลขชิ้นส่วนครบจำนวนสูงสุดแล้ว
    ลบรายการเก่าเพื่อเพิ่มอีก

บันทึกหมายเลขชิ้นส่วนแล้ว

Part Number Saved

ECAD / MCAD
Supply Frame Models Link

ข้อมูลผลิตภัณฑ์

ต้องการดูผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกันหรือไม่ เพียงเลือกคุณสมบัติที่คุณต้องการด้านล่างแล้วกดปุ่ม ×


:
LC Duplex

:
LC Duplex

:
Singlemode

:
20m

:
9µm / 125µm

ค้นหาผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน เลือกและปรับเปลี่ยนแอตทริบิวต์ด้านบนเพื่อค้นหาผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน

เอกสารทางเทคนิค (1)

ภาพรวมของผลิตภัณฑ์

Multi-fibre cable assemblies provide high signal and data connectivity through only one cable to connect multiple units in the field instead of one assembly for each. This can allow for space savings within densely populated applications. The new multi-fibre cable assemblies use bend-insensitive fibre G.657.A2 material and a bayonet style locking feature that provides positive feedback to the operator when fully mated. This allows for easy, fool-proof installation and reliable performance. These reliable, high quality, rugged cable assemblies can be used in harsh environments. High speed signals are routed together through one cable to connect multiple units in the field instead of one assembly for each unit also providing assembly time savings. Cable bend insensitive fibre G657 allows for fast, easy fool-proof installation.
  • Economic upgrade solution
  • Efficiency and reliable in design
  • Long-lasting in harsh environments
  • Reliable, high quality, rugged cable assemblies can be used in harsh environments
  • Waterproof (to IP65), dust proof and corrosion resistant
  • UL, CPR compliant design for universal global use without requiring upgrading customer applications

2 ในสต็อก อยากได้เพิ่มใช่ไหม

2 อังกฤษ สต็อกสินค้าพร้อมจัดส่งถึงภายใน 3-4 วันทำการ

เนื่องจากเงื่อนไขทางการตลาด ระยะเวลาการจัดส่งเป็นเพียงแนวทางเบื้องต้นเท่านั้นและอาจมีการเปลี่ยนแปลงแบบกะทันหัน

THB8,727.18

ไม่สามารถแสดงการกำหนดราคา โปรด ติดต่อฝ่ายบริการลูกค้า

ราคาสำหรับสินค้า:
อันละ
หลายรายการ: 1 ขั้นต่ำ: 1
  • 1+
จำนวน ราคา ราคาสำหรับสินค้าคุณ
 
 
1+ THB8,727.18
ราคาส่งเสริมการขาย
ราคาในสัญญา
ราคาบนเว็บเท่านั้น
ราคาในสัญญาบนเว็บเท่านั้น
 
จำนวน ราคา ราคาสำหรับสินค้าคุณ
 
 

ไม่สามารถแสดงการกำหนดราคา โปรด ติดต่อฝ่ายบริการลูกค้า

No longer stocked:: No Longer Manufactured::
เพิ่มลงในตะกร้า เพิ่มลงในตะกร้า สั่งซื้อล่วงหน้า
เพิ่ม
รายการที่ถูกจำกัด
ป้อนบันทึกรายการของคุณ
ราคารวม:
ราคารวม: ( )
ราคารวม: --