พบผลิตภัณฑ์จำนวน38
รูปแบบตัวกรอง:
0 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน38 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

เปรียบเทียบรายการที่เลือก เปรียบเทียบ (0)
แอตทริบิวต์เพิ่มเติม แอตทริบิวต์
เพิ่มคุณสมบัติไปยังตาราง

เลือกคุณสมบัติที่คุณต้องการดูเพื่อเพิ่มลงในคอลัมน์ตรงส่วนท้ายของตาราง

  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Fibre Optic Connector A Fibre Optic Connector B No. of Fibres Fibre Type Lead Length - Metric Fibre Diameter Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
PXF4050AAC
PXF4050AAC - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

2892931

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,839.12 5+ THB1,756.86 10+ THB1,685.13

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Singlemode 25m 9µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4053CAA
PXF4053CAA - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 1m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892950

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 1m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,534.90 5+ THB1,466.18 10+ THB1,406.24

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 1m 50µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4050AAB
PXF4050AAB - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

2892927

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,301.16 5+ THB1,243.22 10+ THB1,192.31 25+ THB1,144.15

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Singlemode 10m 9µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4053AAA
PXF4053AAA - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 1m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

2892924

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 1m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,130.11 5+ THB1,079.70 10+ THB1,035.31 25+ THB993.67

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Singlemode 1m 9µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4055AAB
PXF4055AAB - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

2892930

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,789.46 5+ THB1,709.46 10+ THB1,639.48

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Singlemode 10m 9µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4050BAC
PXF4050BAC - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892944

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,613.34 5+ THB2,573.46 10+ THB2,504.24

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 25m 62.5µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4050CAB
PXF4050CAB - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892953

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,809.78 5+ THB1,729.27 10+ THB1,658.04

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 10m 50µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4051CAB
PXF4051CAB - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892954

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,859.44 5+ THB1,776.67 10+ THB1,703.69

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 10m 50µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4055CAA
PXF4055CAA - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892952

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,911.10 5+ THB1,825.83 10+ THB1,750.84

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 5m 50µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4054BAA
PXF4054BAA - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892938

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,846.39 5+ THB1,763.88 10+ THB1,691.65

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 5m 62.5µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4050BAA
PXF4050BAA - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892935

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,411.76 5+ THB1,348.56 10+ THB1,293.13 25+ THB1,241.21

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 5m 62.5µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4051AAC
PXF4051AAC - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

2892932

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,869.72 5+ THB1,786.45 10+ THB1,712.97

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Singlemode 25m 9µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4055BAA
PXF4055BAA - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892939

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,911.10 5+ THB1,825.83 10+ THB1,750.84

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 5m 62.5µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4054CAB
PXF4054CAB - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892955

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,294.83 5+ THB2,192.50 10+ THB2,102.46

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 10m 50µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4051AAA
PXF4051AAA - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

2892923

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,113.31 5+ THB1,063.65 10+ THB1,020.01 25+ THB979.13

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Singlemode 5m 9µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4054AAB
PXF4054AAB - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

2892929

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,759.37 5+ THB1,680.87 10+ THB1,611.90

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Singlemode 10m 9µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4051BAA
PXF4051BAA - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892936

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,464.68 5+ THB1,399.22 10+ THB1,341.78 25+ THB1,287.86

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 5m 62.5µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4055CAC
PXF4055CAC - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892960

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB3,099.39 3+ THB3,051.74 5+ THB2,969.73 10+ THB2,897.50

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 25m 50µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4054AAC
PXF4054AAC - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

2892933

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 9µm / 125µm, Singlemode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,298.34 5+ THB2,195.76 10+ THB2,105.47

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Singlemode 25m 9µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4051BAC
PXF4051BAC - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892945

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,669.02 5+ THB2,628.14 10+ THB2,557.41

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 25m 62.5µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4055BAC
PXF4055BAC - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892947

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 25m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB3,099.39 3+ THB3,051.74 5+ THB2,969.73 10+ THB2,897.50

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 25m 62.5µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4050BAB
PXF4050BAB - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892940

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,809.78 5+ THB1,729.27 10+ THB1,658.04

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 10m 62.5µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4051CAA
PXF4051CAA - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892949

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 5m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,464.68 5+ THB1,399.22 10+ THB1,341.78

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 5m 50µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4055CAB
PXF4055CAB - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892956

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 50µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,362.04 5+ THB2,256.70 10+ THB2,163.91

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 10m 50µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series
PXF4054BAB
PXF4054BAB - Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

2892942

Fibre Optic Cable, IP66/IP68/IP69K, 10m, 62.5µm / 125µm, Multimode, 1 Fibre, LC to LC

BULGIN LIMITED

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,294.83 5+ THB2,192.50 10+ THB2,102.46

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 1Fibres Multimode 10m 62.5µm / 125µm BUCCANEER 4000 Series