Fibre Optic Products

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน6
รูปแบบตัวกรอง:
ใช้ ตัวกรอง
ผู้ผลิต
= STARTECH
1 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน6 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

ใช้ ตัวกรอง
ผู้ผลิต
= STARTECH
 
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Wavelength Typ Data Rate Max
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
JD092B-ST
JD092B-ST - Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 10 Gbps, Startech SFP Modules

3929200

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่
Data Sheet
+
RoHS

Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 10 Gbps, Startech SFP Modules

STARTECH

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB8,414.82

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1310nm 10Gbps
J9151A-ST
J9151A-ST - Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 10 Gbps, Startech SFP Modules

3929199

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่
Data Sheet
+
RoHS

Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 10 Gbps, Startech SFP Modules

STARTECH

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB10,639.61

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1310nm 10Gbps
J4859CST
J4859CST - Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 1000 Mbps, Startech SFP Modules

3957267

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่
Data Sheet
+
RoHS

Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 1000 Mbps, Startech SFP Modules

STARTECH

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,709.57

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1310nm 1000Mbps
SFPGESST
SFPGESST - Fiber Optic Transceiver, 850 nm, 1000 Mbps, Startech SFP Modules

3957266

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่
Data Sheet
+
RoHS

Fiber Optic Transceiver, 850 nm, 1000 Mbps, Startech SFP Modules

STARTECH

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,191.75

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
850nm 1000Mbps
SFPG1320C
SFPG1320C - Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 1000 Mbps, Startech SFP Modules

3957268

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่
Data Sheet
+
RoHS

Fiber Optic Transceiver, 1310 nm, 1000 Mbps, Startech SFP Modules

STARTECH

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,624.57

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
1310nm 1000Mbps
J4858CST
J4858CST - Fiber Optic Transceiver, 850 nm, 1000 Mbps, Startech SFP Modules

3957265

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่
Data Sheet
+
RoHS

Fiber Optic Transceiver, 850 nm, 1000 Mbps, Startech SFP Modules

STARTECH

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,303.96

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
850nm 1000Mbps