Fibre Optic Attenuators & Connectors

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน18
ใช้ ตัวกรอง
ผู้ผลิต
= AMP - TE CONNECTIVITY
ประเภท
1 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน18 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
ต่ำสุด/สูงสุด Fibre Optic Connector Type

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

ใช้ ตัวกรอง
ผู้ผลิต
= AMP - TE CONNECTIVITY
เปรียบเทียบรายการที่เลือก เปรียบเทียบ (0)
แอตทริบิวต์เพิ่มเติม แอตทริบิวต์
เพิ่มคุณสมบัติไปยังตาราง

เลือกคุณสมบัติที่คุณต้องการดูเพื่อเพิ่มลงในคอลัมน์ตรงส่วนท้ายของตาราง

  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Fibre Optic Connector Type
 
 
Sort Acending Sort Decending
6457567-4
6457567-4 - LC FIBER OPTIC CONNECTOR, SINGLE MODE

1764586

LC FIBER OPTIC CONNECTOR, SINGLE MODE

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB398.86 25+ THB377.76 75+ THB363.53 200+ THB349.04 400+ THB333.53

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
-
6457567-5
6457567-5 - Fiber Optic Connector, LC, Multimode, Thermoplastic Body

2310219

Fiber Optic Connector, LC, Multimode, Thermoplastic Body

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB315.73 10+ THB301.75 25+ THB260.82 100+ THB253.96 250+ THB226.00 500+ THB212.52 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC
6828129-1
6828129-1 - CO KIT, LC, MM, DUP TIGHT 88M0476

3218986

CO KIT, LC, MM, DUP TIGHT 88M0476

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB947.95 25+ THB909.06 75+ THB884.91 200+ THB862.03 400+ THB843.47

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC
6828099-1
6828099-1 - CO KIT, SC, MM, SIM, TGHT 95M3858

3219371

CO KIT, SC, MM, SIM, TGHT 95M3858

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB596.89 10+ THB576.30 25+ THB553.42 50+ THB533.59 100+ THB505.88 250+ THB495.97 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SC
2-2120875-1
2-2120875-1 - FIBRE OPTIC COUPLER, LC, PLUG-JACK, SM

2504692

FIBRE OPTIC COUPLER, LC, PLUG-JACK, SM

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB950.75

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
-
6457567-7
6457567-7 - Fiber Optic Adapter, Multimode, LC Duplex, LC Duplex, Receptacle, Receptacle, Straight Adapter

3398057

Fiber Optic Adapter, Multimode, LC Duplex, LC Duplex, Receptacle, Receptacle, Straight Adapter

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB238.20 5+ THB218.88 10+ THB203.88 25+ THB189.39 50+ THB178.46 100+ THB160.92 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
-
6828130-1
6828130-1 - FIBRE OPTIC CONNECTOR, SS, LC DUPLEX

3408895

FIBRE OPTIC CONNECTOR, SS, LC DUPLEX

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,073.53 5+ THB1,036.42 10+ THB995.49 25+ THB959.39 50+ THB909.82 100+ THB891.77 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC
6588714-1
6588714-1 - FIBRE OPTIC CONNECTOR, SINGLE MODE

1905444

FIBRE OPTIC CONNECTOR, SINGLE MODE

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB246.08 50+ THB226.51 100+ THB210.75 250+ THB195.75

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
-
502750-1
502750-1 - Fiber Optic Adapter, ST, ST, Jack, Jack, Straight Adapter

2751254

Fiber Optic Adapter, ST, ST, Jack, Jack, Straight Adapter

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB216.08 10+ THB198.54 25+ THB184.82 50+ THB171.85 100+ THB161.94 150+ THB145.92 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
-
3-2120864-1
3-2120864-1 - FIBRE OPTIC, LC, PLUG, MULTIMODE

2504697

FIBRE OPTIC, LC, PLUG, MULTIMODE

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB581.38

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC
3-2120875-1
3-2120875-1 - FIBRE OPTIC COUPLER, LC, PLUG-JACK, MM

2504699

FIBRE OPTIC COUPLER, LC, PLUG-JACK, MM

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

24+ THB1,088.02 50+ THB1,027.01 100+ THB988.63 250+ THB937.53

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 24 รายการ สำหรับการซื้อ 24 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 24 Mult: 24
-
6828095-1
6828095-1 - FO CONNECTOR KIT, LC SIMPLEX, SM

3462984

FO CONNECTOR KIT, LC SIMPLEX, SM

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB747.13 10+ THB693.74 25+ THB622.57 50+ THB605.02 100+ THB533.59 250+ THB523.17 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC
3-2120871-1
3-2120871-1 - FIBRE OPTIC, LC, JACK, MULTIMODE

2504698

FIBRE OPTIC, LC, JACK, MULTIMODE

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB586.47 10+ THB544.01 25+ THB490.88 50+ THB481.48 100+ THB431.91 250+ THB406.23 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC
6754483-2
6754483-2 - LC FIBER OPTIC CONN, 50/125 uM, MULTIMOD

1569097

LC FIBER OPTIC CONN, 50/125 uM, MULTIMOD

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

รายการที่ถูกจำกัด
LC
5502776-8
5502776-8 - SC FIBER OPTIC CONN, SINGLE/MULTIMODE

1204918

SC FIBER OPTIC CONN, SINGLE/MULTIMODE

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

รายการที่ถูกจำกัด
SC
5504663-2
5504663-2 - Fiber Optic Adapter, SC Duplex, ST Duplex, Jack, Jack, Straight Adapter

1098774

Fiber Optic Adapter, SC Duplex, ST Duplex, Jack, Jack, Straight Adapter

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

รายการที่ถูกจำกัด
-
5492168-1
5492168-1 - Fiber Optic Connector, ST, Multimode, 125µm, Metal Body

1056039

Fiber Optic Connector, ST, Multimode, 125µm, Metal Body

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

รายการที่ถูกจำกัด
ST
5504014-1
5504014-1 -

1262943

AMP - TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

รายการที่ถูกจำกัด
FSMA