TE CONNECTIVITY Fiber Optic Lead Assemblies

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน50
รูปแบบตัวกรอง:
ใช้ ตัวกรอง
ผู้ผลิต
= TE CONNECTIVITY
1 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน50 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
ต่ำสุด/สูงสุด Fibre Optic Connector A
ต่ำสุด/สูงสุด Fibre Optic Connector B
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

ใช้ ตัวกรอง
ผู้ผลิต
= TE CONNECTIVITY
 
เปรียบเทียบรายการที่เลือก เปรียบเทียบ (0)
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Fibre Optic Connector A Fibre Optic Connector B No. of Fibres Fibre Type Lead Length - Metric Fibre Diameter Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
7-2835697-0
7-2835697-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 70 m

3779234

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 70 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB14,311.52

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 6Fibres Singlemode 70m 9µm / 125µm -
9-2835697-6.
9-2835697-6. - FIBRE OPTIC, LC DUPLEX - LC DUPLEX, 250M

3770649

FIBRE OPTIC, LC DUPLEX - LC DUPLEX, 250M

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB37,390.74 10+ THB35,390.09

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 6Fibres Singlemode 250m 9µm / 125µm -
2-2835698-0
2-2835698-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 20 m

3779197

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 20 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB17,454.36

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
1-2835697-0
1-2835697-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 10 m

3779227

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 10 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB7,680.97

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
9-2835695-9
9-2835695-9 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 100 m

3779216

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 100 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB16,483.08

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 6Fibres Singlemode 100m 9µm / 125µm -
9-2835696-9
9-2835696-9 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 100 m

3779219

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 100 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB32,966.16

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 12Fibres Singlemode 100m 9µm / 125µm -
9-2835697-6
9-2835697-6 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 250 m

3779230

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 250 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB37,340.94 10+ THB35,340.29

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 6Fibres Singlemode 250m 9µm / 125µm -
9-2835697-9
9-2835697-9 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 100 m

3779232

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 100 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB17,529.66

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 6Fibres Singlemode 100m 9µm / 125µm -
5-2835698-0
5-2835698-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 50 m

3779193

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 50 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB24,332.21

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 12Fibres Singlemode 50m 9µm / 125µm FullAXS
9-2835695-6
9-2835695-6 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 250 m

3779214

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 250 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB36,178.62 10+ THB34,240.26

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 6Fibres Singlemode 250m 9µm / 125µm -
7-2061846-0
7-2061846-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 70 m

3779205

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 70 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB5,437.14

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 70m 9µm / 125µm FullAXS
2-2061846-0
2-2061846-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 20 m

3779207

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 20 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB3,399.61 10+ THB3,309.74 25+ THB3,175.12 50+ THB3,139.69

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 20m 9µm / 125µm FullAXS
5-2061897-0
5-2061897-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 50 m

3779235

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 50 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB4,224.47

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 50m 9µm / 125µm -
9-2835695-8
9-2835695-8 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 150 m

3779215

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 150 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB21,846.64

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 6Fibres Singlemode 150m 9µm / 125µm -
2-2835696-0
2-2835696-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 20 m

3779224

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 20 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB16,052.95

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 12Fibres Singlemode 20m 9µm / 125µm -
9-2835697-8
9-2835697-8 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 150 m

3779229

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 150 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB22,893.22

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 6Fibres Singlemode 150m 9µm / 125µm -
1-2061846-0
1-2061846-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 10 m

3779208

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 10 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,991.79 10+ THB2,912.95 25+ THB2,794.48 50+ THB2,775.66

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 10m 9µm / 125µm FullAXS
1-2835698-0
1-2835698-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 10 m

3779198

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 10 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB16,502.20

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 12Fibres Singlemode 10m 9µm / 125µm FullAXS
2-2835697-0
2-2835697-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 20 m

3779228

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 20 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB8,727.18

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
5-2835697-0
5-2835697-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 50 m

3779231

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 50 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB12,358.64

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 6Fibres Singlemode 50m 9µm / 125µm -
3-2835696-0
3-2835696-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 30 m

3779223

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 30 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB17,948.28

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 12Fibres Singlemode 30m 9µm / 125µm -
9-2061897-9
9-2061897-9 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 100 m

3779237

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 100 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB5,996.85

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 100m 9µm / 125µm -
7-2061897-0
7-2061897-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 70 m

3779239

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 70 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB5,039.58

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 70m 9µm / 125µm -
1-2835699-0
1-2835699-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Simplex-Pigtail, 10 m

3779200

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Simplex-Pigtail, 10 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB8,124.53

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Simplex Pigtail 12Fibres Singlemode 10m 9µm / 125µm -
3-2835697-0
3-2835697-0 - Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 30 m

3779226

Fibre Optic Cable, Singlemode, 9µm / 125µm, LC Duplex-LC Duplex, 30 m

TE CONNECTIVITY

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB10,179.27

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 6Fibres Singlemode 30m 9µm / 125µm -