Fiber Optic Lead Assemblies

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน23
ใช้ ตัวกรอง
ผู้ผลิต
= MULTICOMP PRO
1 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน23 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

ใช้ ตัวกรอง
ผู้ผลิต
= MULTICOMP PRO
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
 
 
SPC19996
SPC19996 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 5M

1189887

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 5M

MULTICOMP PRO

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 5M; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:ST; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:5m; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:5m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB796.21 10+ THB749.29 100+ THB713.08 250+ THB667.53 500+ THB653.81 1000+ THB650.25 2500+ THB596.75 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC19981
SPC19981 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 2M

1189871

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 2M

MULTICOMP PRO

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 2M; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:ST; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:2m; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:2m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB744.63 10+ THB729.54 100+ THB679.88 250+ THB628.02 500+ THB597.84 1000+ THB572.05 2500+ THB555.87 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC23064
SPC23064 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546293

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:ST; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Singlemode; Lead Length - Metric:1m; Fibre Diameter:9µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:1m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB676.59 10+ THB636.80 100+ THB606.08 250+ THB567.12 500+ THB555.59 1000+ THB552.57 2500+ THB507.03 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC22972
SPC22972 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546194

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:LC; Fibre Optic Connector B:LC; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:3m; Fibre Diameter:50µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:3m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB665.89 10+ THB652.44 100+ THB608.00 250+ THB561.63 500+ THB534.74 1000+ THB511.42 2500+ THB497.15 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC23059
SPC23059 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546288

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:ST; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:10m; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:10m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,048.90 10+ THB987.17 100+ THB939.43 250+ THB879.34 500+ THB861.23 1000+ THB856.57 2500+ THB786.06 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC19973
SPC19973 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 1M

1189863

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 1M

MULTICOMP PRO

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 1M; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:ST; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:1m; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:1m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB685.64 10+ THB671.65 100+ THB625.83 250+ THB578.09 500+ THB550.65 1000+ THB526.51 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC23044
SPC23044 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546271

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:LC; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Singlemode; Lead Length - Metric:2m; Fibre Diameter:9µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:2m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB712.80 10+ THB670.83 100+ THB638.45 250+ THB597.57 500+ THB585.22 1000+ THB582.21 2500+ THB534.19 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC19989
SPC19989 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 3M

1189880

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 3M

MULTICOMP PRO

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 3M; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:ST; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:3m; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:3m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB699.36 10+ THB658.20 100+ THB626.10 250+ THB586.32 500+ THB574.25 1000+ THB570.96 2500+ THB524.04 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC22885
SPC22885 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546097

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:ST; No. of Fibers:1Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:5m; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:5m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB486.73 10+ THB476.85 100+ THB444.47 250+ THB410.45 500+ THB390.97 1000+ THB373.96 2500+ THB363.26 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC22882
SPC22882 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546094

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:ST; No. of Fibers:1Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:1m; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:1m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB369.85 5+ THB362.17 10+ THB337.47 25+ THB311.96 50+ THB296.87 100+ THB283.97 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC19980
SPC19980 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE ST / SC

1189870

FIBER OPTIC JUMPER CABLE ST / SC

MULTICOMP PRO

FIBER OPTIC JUMPER CABLE ST / SC; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:SC; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:2m; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:2m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB738.32 10+ THB723.50 100+ THB674.12 250+ THB622.81 500+ THB592.91 1000+ THB567.12 2500+ THB551.20 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC22854
SPC22854 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546063

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:LC; Fibre Optic Connector B:LC; No. of Fibers:1Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:3m; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:3m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB423.62 10+ THB415.12 100+ THB386.58 250+ THB357.23 500+ THB340.22 1000+ THB325.40 2500+ THB316.35 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC19955
SPC19955 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE LC / LC

1189849

FIBER OPTIC JUMPER CABLE LC / LC

MULTICOMP PRO

FIBER OPTIC JUMPER CABLE LC / LC; Fibre Optic Connector A:LC; Fibre Optic Connector B:LC; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:10m; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:10m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB875.78 10+ THB824.47 100+ THB784.41 250+ THB734.20 500+ THB719.11 1000+ THB715.27 2500+ THB656.56 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC23060
SPC23060 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546289

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:ST Duplex; Fibre Optic Connector B:ST Duplex; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:15m; Fibre Diameter:2mm; Product Range:-; Cable Length:15m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,294.46 2+ THB1,218.18 5+ THB1,159.19 10+ THB1,085.12 25+ THB1,062.89 50+ THB1,056.86 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC22887
SPC22887 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546099

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:ST; No. of Fibers:1Fibres; Fibre Type:Singlemode; Lead Length - Metric:1m; Fibre Diameter:3mm; Product Range:-; Cable Length:1m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB416.22 5+ THB407.98 10+ THB380.00 25+ THB351.19 50+ THB334.45 100+ THB319.91 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC23063.
SPC23063. - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546292

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:ST; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Fibre Diameter:62.5 m / 125 m; Product Range:-; Cable Length:30m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,037.98 10+ THB1,918.36 100+ THB1,825.08 250+ THB1,708.47

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC22827
SPC22827 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546033

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:SC; Fibre Optic Connector B:SC; No. of Fibers:1Fibres; Fibre Type:Singlemode; Lead Length - Metric:1m; Fibre Diameter:9µm / 125µm; Product Range:-; Cable Length:1m

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB413.20 10+ THB404.97 100+ THB377.26 250+ THB348.45 500+ THB331.71 1000+ THB317.44 2500+ THB308.39 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC22879
SPC22879 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546091

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:ST; Fibre Optic Connector B:ST; No. of Fibers:1Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:3m; Fibre Diameter:50µm / 125µm; Product Range 70M9332

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB426.64 10+ THB418.14 100+ THB389.60 250+ THB359.97 500+ THB342.69 1000+ THB327.87 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC19982
SPC19982 - Fibre Optic Cable, 3m, 62.5µm/125µm, Multimode, 2 Fibres, LC to LC

2748678

Fibre Optic Cable, 3m, 62.5µm/125µm, Multimode, 2 Fibres, LC to LC

MULTICOMP PRO

CABLE, MULTIMODE, LC-LC, 62.5/125UM, 3M; Fibre Optic Connector A:LC; Fibre Optic Connector B:LC; No. of Fibres:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; SVHC:No SVHC (15-Jan-2019)

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB629.67 5+ THB617.05 10+ THB574.80 50+ THB531.17 100+ THB505.66 250+ THB483.71 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC23043
SPC23043 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546270

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:ST Duplex; Fibre Optic Connector B:LC Duplex; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Singlemode; Lead Length - Metric:1m; Fibre Diameter:2mm; Product Ra

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB676.59 2+ THB636.80 5+ THB606.08 10+ THB567.12 25+ THB555.59 50+ THB552.57 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SPC22971
SPC22971 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546192

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Opt; DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD; Fibre Optic Connector A:LC; Fibre Optic Connector B:LC; No. of Fibers:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Lead Length - Metric:2m; Fibre Diameter:50µm / 125µm; Product Range:-; Cable Len

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

รายการที่ถูกจำกัด
SPC19985
SPC19985 - Fibre Optic Cable, 3m, 62.5µm/125µm, Multimode, 2 Fibres, SC to SC

2748679

Fibre Optic Cable, 3m, 62.5µm/125µm, Multimode, 2 Fibres, SC to SC

MULTICOMP PRO

CABLE, MULTIMODE, SC-SC, 62.5/125UM, 3M; Fibre Optic Connector A:SC; Fibre Optic Connector B:SC; No. of Fibres:2Fibres; Fibre Type:Multimode; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Product Range:-; SVHC:No SVHC (15-Jan-2019)

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

รายการที่ถูกจำกัด
SPC19960
SPC19960 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE LC / LC

1189855

FIBER OPTIC JUMPER CABLE LC / LC

MULTICOMP PRO

FIBER OPTIC JUMPER CABLE LC / LC; Fibre; FIBER OPTIC JUMPER CABLE LC / LC; Fibre Optic Connector A:LC; Fibre Optic Connector B:LC; No. of Fibers:2; Fibre Type:Multimode; Fibre Diameter:62.5µm / 125µm; Cable Length:1m; Connector Type A:LC Male; Connector

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

รายการที่ถูกจำกัด