Fiber Optic Lead Assemblies

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน955
รูปแบบตัวกรอง:
0 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน955 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
ต่ำสุด/สูงสุด Fibre Optic Connector A
ต่ำสุด/สูงสุด Fibre Optic Connector B
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

 
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Fibre Optic Connector A Fibre Optic Connector B No. of Fibres Fibre Type Lead Length - Metric Fibre Diameter Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
HFBR-RNS005Z
HFBR-RNS005Z - Fibre Optic Cable, Versatile Link, Simplex, Plastic Optical, 1mm, 1 Fibres, 2.2 mm, 16.4 ft, 5 m

1247707

Fibre Optic Cable, Versatile Link, Simplex, Plastic Optical, 1mm, 1 Fibres, 2.2 mm, 16.4 ft, 5 m

BROADCOM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB536.48 10+ THB512.16 20+ THB475.31 60+ THB439.21 100+ THB414.65 260+ THB398.60 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
SPC19996
SPC19996 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 5M

1189887

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 5M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB796.21 10+ THB749.29 100+ THB713.08 250+ THB667.53 500+ THB653.81 1000+ THB650.25 2500+ THB596.75 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
SPC22980.
SPC22980. - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546203

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

PRO SIGNAL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,698.32 2+ THB1,598.45 5+ THB1,521.08 10+ THB1,423.68 25+ THB1,394.60 50+ THB1,386.64 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
LCLC-SDTP020
LCLC-SDTP020 - FIBRE OPTIC LEAD ASSY, LC DUPLEX, SM, 2M

2902129

FIBRE OPTIC LEAD ASSY, LC DUPLEX, SM, 2M

BEL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB609.41 10+ THB553.86 50+ THB498.31 100+ THB470.53 250+ THB429.00 500+ THB401.23 1000+ THB395.73 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 2m 9µm / 125µm -
LCLC-SDTP050
LCLC-SDTP050 - FIBRE OPTIC LEAD ASSY, LC DUPLEX, SM, 5M

2902131

FIBRE OPTIC LEAD ASSY, LC DUPLEX, SM, 5M

BEL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB706.20 10+ THB656.15 25+ THB588.51 50+ THB571.46 100+ THB504.36 250+ THB480.71 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 5m 9µm / 125µm -
N302-30M
N302-30M - N/W CABLE, ST FIBRE OPTIC, 100FT, ORANGE

2367868

N/W CABLE, ST FIBRE OPTIC, 100FT, ORANGE

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,478.09 5+ THB2,197.31 10+ THB2,130.68

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
SPC19981
SPC19981 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 2M

1189871

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 2M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB744.63 10+ THB729.54 100+ THB679.88 250+ THB628.02 500+ THB597.84 1000+ THB572.05 2500+ THB555.87 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
SPC23064
SPC23064 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546293

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB676.59 10+ THB636.80 100+ THB606.08 250+ THB567.12 500+ THB555.59 1000+ THB552.57 2500+ THB507.03 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
MPMM8OM3AZ-1
MPMM8OM3AZ-1 - FIBRE CORD, MPO PLUG-MPO PLUG, MM, 1M

3388007

FIBRE CORD, MPO PLUG-MPO PLUG, MM, 1M

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,961.27

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
SCLC-SDTP050
SCLC-SDTP050 - FIBRE OPTIC LEAD ASSY, SC-LC DUPLEX, SM

2902143

FIBRE OPTIC LEAD ASSY, SC-LC DUPLEX, SM

BEL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB673.11 10+ THB625.23 25+ THB561.30 50+ THB544.75 100+ THB480.58 250+ THB448.49 500+ THB438.96 1000+ THB416.65 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 5m 9µm / 125µm -
SPC19973.
SPC19973. - Fiber Optic Cable, 1 m, Multimode, 2 Fibers, ST to ST

2395877

Fiber Optic Cable, 1 m, Multimode, 2 Fibers, ST to ST

MULTICOMP

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB714.17 3+ THB645.31 5+ THB584.13 10+ THB522.67 15+ THB486.73 25+ THB459.84 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
SPC19973
SPC19973 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 1M

1189863

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 1M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB685.64 10+ THB671.65 100+ THB625.83 250+ THB578.09 500+ THB550.65 1000+ THB526.51 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
IT23S
IT23S - SENSOR CABLE ASSEMBLY

4957210

SENSOR CABLE ASSEMBLY

BANNER ENGINEERING

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB3,740.05

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
PIT46U
PIT46U - SENSOR CABLE ASSEMBLY

4719955

SENSOR CABLE ASSEMBLY

BANNER ENGINEERING

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,040.12

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
SPC23059
SPC23059 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546288

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,048.90 10+ THB987.17 100+ THB939.43 250+ THB879.34 500+ THB861.23 1000+ THB856.57 2500+ THB786.06 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
SPC23044
SPC23044 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546271

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB712.80 10+ THB670.83 100+ THB638.45 250+ THB597.57 500+ THB585.22 1000+ THB582.21 2500+ THB534.19 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
PS11095
PS11095 - 6ft Fiber Optic Patch Cable ST to SC

2808951

6ft Fiber Optic Patch Cable ST to SC

PRO SIGNAL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB436.24 10+ THB419.78

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
MPMM24OM4-10
MPMM24OM4-10 - FIBRE OPTIC LEAD ASSY, MPO PLUG, MM, 10M

2947271

FIBRE OPTIC LEAD ASSY, MPO PLUG, MM, 10M

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB17,179.97

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
MPO MPO 24Fibres Multimode 10m 50µm / 125µm -
LCLC-6DTP030
LCLC-6DTP030 - FIBRE OPTIC LEAD ASSY, LC DUPLEX, MM, 3M

2902138

FIBRE OPTIC LEAD ASSY, LC DUPLEX, MM, 3M

BEL

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB657.80 10+ THB597.86 50+ THB537.63 100+ THB507.66 250+ THB463.11 500+ THB433.13 1000+ THB427.35 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 3m 62.5µm / 125µm -
SPC19989
SPC19989 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 3M

1189880

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 3M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB699.36 10+ THB658.20 100+ THB626.10 250+ THB586.32 500+ THB574.25 1000+ THB570.96 2500+ THB524.04 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
SPC22882
SPC22882 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546094

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB369.85 5+ THB362.17 10+ THB337.47 25+ THB311.96 50+ THB296.87 100+ THB283.97 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
SPC22885
SPC22885 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546097

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB486.73 10+ THB476.85 100+ THB444.47 250+ THB410.45 500+ THB390.97 1000+ THB373.96 2500+ THB363.26 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
N820-05M
N820-05M - FIBRE OPTIC CABLE, 0.05MM, 5M

2785128

FIBRE OPTIC CABLE, 0.05MM, 5M

EATON TRIPP LITE

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,018.45 10+ THB891.92 25+ THB853.56 50+ THB825.85 100+ THB812.69

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 5m 50µm / 125µm -
MPMM24OM4-3
MPMM24OM4-3 - FIBRE OPTIC LEAD ASSY, MPO PLUG, MM, 3M

2947272

FIBRE OPTIC LEAD ASSY, MPO PLUG, MM, 3M

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB11,806.61

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
MPO MPO 24Fibres Multimode 3m 50µm / 125µm -
MPM12OM3-09LCR-1
MPM12OM3-09LCR-1 - FIBRE CORD, MPO PLUG TO LC, 12FIBRES, 1M

3776812

FIBRE CORD, MPO PLUG TO LC, 12FIBRES, 1M

L-COM

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB6,715.33

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
MPO Plug 12x LC 12Fibres Multimode 1m 50µm / 125µm -