MULTICOMP PRO Fiber Optic Lead Assemblies

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน29
รูปแบบตัวกรอง:
ใช้ ตัวกรอง
ผู้ผลิต
= MULTICOMP PRO
1 เลือกตัวกรองแล้ว รายการ
พบผลิตภัณฑ์จำนวน29 โปรดคลิกปุ่ม 'ใช้ตัวกรอง' เพื่ออัปเดตผลลัพธ์
ต่ำสุด/สูงสุด จำนวนสินค้าที่มี

เมื่อกล่องทำเครื่องหมายที่จดจำได้รับการเลือก เราจะจำตัวกรองล่าสุดของคุณเพื่อใช้สำหรับการค้นหาครั้งต่อไป

การปฏิบัติตาม
ต่ำสุด/สูงสุด Fibre Optic Connector A
ต่ำสุด/สูงสุด Fibre Optic Connector B
บรรจุภัณฑ์

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

ใช้ ตัวกรอง
ผู้ผลิต
= MULTICOMP PRO
 
เปรียบเทียบรายการที่เลือก เปรียบเทียบ (0)
  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า รายละเอียด / ผู้ผลิต
จำนวนสินค้าที่มี ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Fibre Optic Connector A Fibre Optic Connector B No. of Fibres Fibre Type Lead Length - Metric Fibre Diameter Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
SPC19996
SPC19996 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 5M

1189887

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 5M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB873.97 10+ THB822.69 100+ THB782.83 250+ THB732.78 500+ THB717.64 1000+ THB713.63 2500+ THB655.24 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 0 Multimode 0 62.5µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC22980
SPC22980 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546203

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,864.39 2+ THB1,754.72 5+ THB1,669.76 10+ THB1,562.87 25+ THB1,531.06 50+ THB1,522.41 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 2Fibres Multimode 30m 50µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC19981
SPC19981 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 2M

1189871

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 2M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB817.43 10+ THB801.06 100+ THB746.07 250+ THB689.54 500+ THB656.48 1000+ THB627.75 2500+ THB610.13 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 0 Multimode 0 62.5µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC22972
SPC22972 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546194

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB730.93 10+ THB716.42 100+ THB667.30 250+ THB616.62 500+ THB586.97 1000+ THB561.33 2500+ THB545.57 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 0 Multimode 0 50µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC23064
SPC23064 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546293

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB849.25 10+ THB832.26 100+ THB775.41 250+ THB716.10 500+ THB682.12 1000+ THB652.16 2500+ THB633.93 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 0 Singlemode 0 9µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC23059
SPC23059 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546288

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,151.38 10+ THB1,083.73 100+ THB1,031.21 250+ THB965.41 500+ THB945.64 1000+ THB940.08 2500+ THB863.15 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 0 Multimode 0 62.5µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC19973
SPC19973 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 1M

1189863

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 1M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB752.56 10+ THB737.42 100+ THB687.07 250+ THB634.85 500+ THB604.26 1000+ THB578.01 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 2Fibres Multimode 1m 62.5µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC19973.
SPC19973. - Fiber Optic Cable, 1 m, Multimode, 2 Fibers, ST to ST

2395877

Fiber Optic Cable, 1 m, Multimode, 2 Fibers, ST to ST

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB795.19 3+ THB723.83 5+ THB663.89 10+ THB618.48 15+ THB589.44 25+ THB544.95 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - 1m - -
SPC23044
SPC23044 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546271

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB782.52 10+ THB736.49 100+ THB700.65 250+ THB656.17 500+ THB642.58 1000+ THB638.87 2500+ THB586.66 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST LC 0 Singlemode 0 9µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC19989
SPC19989 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 3M

1189880

FIBER OPTIC JUMPER CABLE, ST / ST, 3M

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB767.70 10+ THB722.59 100+ THB687.37 250+ THB643.50 500+ THB630.22 1000+ THB626.82 2500+ THB575.23 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 0 Multimode 0 62.5µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC22882
SPC22882 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546094

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB413.67 5+ THB405.17 10+ THB377.46 25+ THB348.82 50+ THB332.13 100+ THB317.65 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 1Fibres Multimode 1m 62.5µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC22854
SPC22854 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546063

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB464.94 10+ THB455.68 100+ THB424.47 250+ THB392.04 500+ THB373.50 1000+ THB357.13 2500+ THB347.25 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 0 Multimode 0 62.5µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC19980
SPC19980 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE ST / SC

1189870

FIBER OPTIC JUMPER CABLE ST / SC

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB810.63 10+ THB794.26 100+ THB739.89 250+ THB683.67 500+ THB650.92 1000+ THB622.49 2500+ THB605.20 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST SC 0 Multimode 0 62.5µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC19960.
SPC19960. - Fiber Optic Cable, 1 m, Multimode, 2 Fibers, LC to LC

2293873

Fiber Optic Cable, 1 m, Multimode, 2 Fibers, LC to LC

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB604.88 3+ THB546.81 5+ THB494.91 10+ THB442.70 15+ THB412.43 50+ THB389.56 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - 5m - -
SPC22827
SPC22827 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546033

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB453.52 10+ THB444.55 100+ THB413.97 250+ THB382.46 500+ THB364.23 1000+ THB348.47 2500+ THB338.59 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
SC SC 0 Singlemode 0 9µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC22887
SPC22887 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546099

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB456.91 5+ THB447.95 10+ THB417.36 25+ THB385.55 50+ THB367.02 100+ THB350.95 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 1Fibres Singlemode 1m 3mm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC23060
SPC23060 - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546289

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB1,420.77 2+ THB1,337.35 5+ THB1,272.48 10+ THB1,191.24 25+ THB1,166.83 50+ THB1,160.34 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST Duplex ST Duplex 2Fibres Multimode 15m 2mm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC19979
SPC19979 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE ST / LC

4337767

 
ผลิตภัณฑ์ใหม่
Data Sheet
+
RoHS

FIBER OPTIC JUMPER CABLE ST / LC

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB804.76 10+ THB788.70 100+ THB734.95 250+ THB678.72 500+ THB646.29 1000+ THB618.17 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
- - - - - - -
SPC19982
SPC19982 - Fibre Optic Cable, 3m, 62.5µm/125µm, Multimode, 2 Fibres, LC to LC

2748678

Fibre Optic Cable, 3m, 62.5µm/125µm, Multimode, 2 Fibres, LC to LC

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB642.88 5+ THB629.91 10+ THB586.97 50+ THB542.18 100+ THB516.22 250+ THB493.98 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC - Multimode 3m 62.5µm / 125µm -
SPC22885
SPC22885 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546097

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB534.45 10+ THB523.64 100+ THB487.80 250+ THB450.73 500+ THB429.10 1000+ THB410.27 2500+ THB398.83 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 0 Multimode 0 62.5µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC23063.
SPC23063. - DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546292

DUPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB2,237.27 10+ THB2,105.66 100+ THB2,003.41 250+ THB1,875.51

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 2Fibres Multimode 30m 62.5µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC19955
SPC19955 - FIBER OPTIC JUMPER CABLE LC / LC

1189849

FIBER OPTIC JUMPER CABLE LC / LC

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB961.39 10+ THB904.86 100+ THB860.99 250+ THB806.00 500+ THB789.63 1000+ THB784.99 2500+ THB720.73 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
LC LC 0 Multimode 0 62.5µm / 125µm 0
SPC22886
SPC22886 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546098

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB691.08 10+ THB677.18 100+ THB631.14 250+ THB582.95 500+ THB555.15 1000+ THB531.06 2500+ THB515.92 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 0 Multimode 0 62.5µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC22877
SPC22877 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546087

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB413.67 10+ THB405.17 100+ THB377.46 250+ THB348.82 500+ THB332.13 1000+ THB317.65 2500+ THB308.83 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 0 Multimode 0 50µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler
SPC22879
SPC22879 - SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

1546091

SIMPLEX FIBER OPTIC PATCH CORD

MULTICOMP PRO

ก่อนหน้านี้คุณเคยซื้อสินค้ารายการนี้ ดูในประวัติการสั่งซื้อ

อันละ

1+ THB468.34 10+ THB459.07 100+ THB427.56 250+ THB395.13 500+ THB376.28 1000+ THB359.91 ราคาเพิ่มเติม...

รายการที่ถูกจำกัด

คำสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 รายการ สำหรับการซื้อ 1 หลายรายการเท่านั้น โปรดระบุจำนวนที่ถูกต้อง

เพิ่ม
Min: 1 Mult: 1
ST ST 1Fibres Multimode 3m 50µm / 125µm TUK SGACK902S Keystone Coupler