Fibre Optic Transceiver Modules

: พบผลิตภัณฑ์จำนวน41
รูปแบบตัวกรอง:

ไม่สามารถใช้การแสดงการกำหนดราคาในสัญญาในขณะนี้ได้ ราคาที่แสดงเป็นราคาขายปลีกมาตรฐาน ราคาในสัญญาจะนำมาใช้ในการสั่งซื้อหลังจากดำเนินการแล้ว

ใช้ ตัวกรอง
ใช้ ตัวกรอง
{0}
{1}
= {0} : หลายค่า
 
เปรียบเทียบรายการที่เลือก เปรียบเทียบ เพิ่มรายการที่เลือก เพิ่ม
แอตทริบิวต์เพิ่มเติม แอตทริบิวต์
เพิ่มคุณสมบัติไปยังตาราง

เลือกคุณสมบัติที่คุณต้องการดูเพื่อเพิ่มลงในคอลัมน์ตรงส่วนท้ายของตาราง

  หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต รหัสสินค้า ผู้ผลิต / รายละเอียด
มีอยู่ในสต็อก ราคาสำหรับ
ราคา
จำนวน
Wavelength Typ Supply Voltage Data Rate Max Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
AFBR-57R5APZ
AFBR-57R5APZ - Fiber Optic Transceiver, SFP, LC Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

1651734

FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, SFP, LC Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

Wavelength Typ 850nm
Supply Voltage 3.3V
Data Rate Max 4.25Gbps

+ ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

FOXCONN 

Fiber Optic Transceiver, SFP, LC Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

+ ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

  • 401 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)
  • 538 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 410 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 17 มี.ค. 2561
  • 300 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 18 มี.ค. 2561
  • 260 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 10 พ.ค. 2561
  • 260 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 12 พ.ค. 2561
  • 300 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 21 พ.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 2/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 4.25Gbps
    Product Range -

    939

    1+ THB1,592.17 ราคาสำหรับ 10+ THB1,406.97 ราคาสำหรับ 25+ THB1,259.72 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 401 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป
    • 538 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 401 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)
    • 538 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 410 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 17 มี.ค. 2561
  • 300 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 18 มี.ค. 2561
  • 260 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 10 พ.ค. 2561
  • 260 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 12 พ.ค. 2561
  • 300 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 21 พ.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 2/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,592.17 10+ THB1,406.97 25+ THB1,259.72

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 4.25Gbps -
    AFBR-709SMZ
    AFBR-709SMZ - Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.465 V, 10.313 Gbps

    2358224

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.465 V, 10.313 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.465V
    Data Rate Max 10.313Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.465 V, 10.313 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 165 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)
    • 469 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 150 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 13 มี.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.465V
    Data Rate Max 10.313Gbps
    Product Range -

    634

    1+ THB2,799.95 ราคาสำหรับ 10+ THB2,530.06 ราคาสำหรับ 25+ THB2,361.47 ราคาสำหรับ 100+ THB2,283.25 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 165 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป
    • 469 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 165 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)
    • 469 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 150 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 13 มี.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,799.95 10+ THB2,530.06 25+ THB2,361.47 100+ THB2,283.25

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.465V 10.313Gbps -
    AFBR-2624Z
    AFBR-2624Z - Fiber Optic Transceiver, Versatile Link, 650 nm, 5 V

    2213642

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Versatile Link, 650 nm, 5 V

    Wavelength Typ 650nm
    Supply Voltage 5V

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Versatile Link, 650 nm, 5 V

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 301 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 380 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 19 เม.ย. 2561
  • 400 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 31 พ.ค. 2561
  • 800 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 7 มิ.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 650nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max -
    Product Range -

    301

    1+ THB743.72 ราคาสำหรับ 10+ THB705.73 ราคาสำหรับ 25+ THB583.31 ราคาสำหรับ 50+ THB516.57 ราคาสำหรับ 100+ THB499.68 ราคาสำหรับ 250+ THB474.88 ราคาสำหรับ 500+ THB450.08 ราคาสำหรับ 1000+ THB424.76 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 301 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 301 พร้อมจัดส่งในวันทำการถัดไป: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 380 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 19 เม.ย. 2561
  • 400 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 31 พ.ค. 2561
  • 800 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 7 มิ.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB743.72 10+ THB705.73 25+ THB583.31 50+ THB516.57 100+ THB499.68 250+ THB474.88 500+ THB450.08 1000+ THB424.76 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    650nm 5V - -
    AFBR-5803Z
    AFBR-5803Z - Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps

    9450025

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps

    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 100Mbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 267 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 100Mbps
    Product Range -

    267

    1+ THB1,326.76 ราคาสำหรับ 10+ THB1,172.43 ราคาสำหรับ 25+ THB1,024.43 ราคาสำหรับ 100+ THB894.89 ราคาสำหรับ 250+ THB848.46 ราคาสำหรับ 500+ THB820.75 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 267 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 267 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,326.76 10+ THB1,172.43 25+ THB1,024.43 100+ THB894.89 250+ THB848.46 500+ THB820.75 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1300nm 5V 100Mbps -
    AFBR-5972Z
    AFBR-5972Z - Fiber Optic Transceiver, Compact Versatile Link, 650 nm, 3.3 V, 100 Mbps

    2070243

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Compact Versatile Link, 650 nm, 3.3 V, 100 Mbps

    Wavelength Typ 650nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 100Mbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Compact Versatile Link, 650 nm, 3.3 V, 100 Mbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 166 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 650nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 100Mbps
    Product Range -

    166

    1+ THB1,089.59 ราคาสำหรับ 5+ THB1,025.48 ราคาสำหรับ 10+ THB957.94 ราคาสำหรับ 25+ THB842.92 ราคาสำหรับ 50+ THB788.57 ราคาสำหรับ 100+ THB762.45 ราคาสำหรับ 250+ THB722.88 ราคาสำหรับ 500+ THB699.40 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 166 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 166 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,089.59 5+ THB1,025.48 10+ THB957.94 25+ THB842.92 50+ THB788.57 100+ THB762.45 250+ THB722.88 500+ THB699.40 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    650nm 3.3V 100Mbps -
    AFBR-5715PZ
    AFBR-5715PZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    2497334

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 124 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 2/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -

    124

    1+ THB1,548.11 ราคาสำหรับ 10+ THB1,377.82 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 124 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 124 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 2/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,548.11 10+ THB1,377.82

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 1.25Gbps -
    HFBR-57E0LZ
    HFBR-57E0LZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Port, 1308 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    1247686

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Port, 1308 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Wavelength Typ 1308nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Port, 1308 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 119 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1308nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -

    119

    1+ THB2,217.43 ราคาสำหรับ 10+ THB1,963.89 ราคาสำหรับ 25+ THB1,805.60 ราคาสำหรับ 100+ THB1,742.28 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 119 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 119 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,217.43 10+ THB1,963.89 25+ THB1,805.60 100+ THB1,742.28

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1308nm 3.3V 1.25Gbps -
    AFBR-59E4APZ
    AFBR-59E4APZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFF, LC Port, 1310 nm, 3.3 VDC

    2393416

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFF, LC Port, 1310 nm, 3.3 VDC

    Wavelength Typ 1310nm
    Supply Voltage 3.3VDC

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFF, LC Port, 1310 nm, 3.3 VDC

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 90 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1310nm
    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max -
    Product Range -

    90

    1+ THB2,472.54 ราคาสำหรับ 5+ THB2,307.65 ราคาสำหรับ 10+ THB1,997.14 ราคาสำหรับ 20+ THB1,790.56 ราคาสำหรับ 50+ THB1,730.68 ราคาสำหรับ 100+ THB1,675.01 ราคาสำหรับ 200+ THB1,622.51 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 90 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 90 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,472.54 5+ THB2,307.65 10+ THB1,997.14 20+ THB1,790.56 50+ THB1,730.68 100+ THB1,675.01 200+ THB1,622.51 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1310nm 3.3VDC - -
    HFBR-57E5APZ
    HFBR-57E5APZ - Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.6 V, 125 Mbaud

    1863194

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.6 V, 125 Mbaud

    Wavelength Typ 1308nm
    Supply Voltage 3.6V
    Data Rate Max 125Mbaud

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, 1308 nm, 3.6 V, 125 Mbaud

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 48 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 90 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 22 มี.ค. 2561
  • 90 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 19 เม.ย. 2561
  • 140 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 3 พ.ค. 2561
  • 90 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 7 มิ.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1308nm
    Supply Voltage 3.6V
    Data Rate Max 125Mbaud
    Product Range -

    48

    1+ THB2,159.65 ราคาสำหรับ 10+ THB1,912.98 ราคาสำหรับ 25+ THB1,758.64 ราคาสำหรับ 100+ THB1,696.91 ราคาสำหรับ 250+ THB1,604.57 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 48 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 48 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 90 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 22 มี.ค. 2561
  • 90 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 19 เม.ย. 2561
  • 140 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 3 พ.ค. 2561
  • 90 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 7 มิ.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,159.65 10+ THB1,912.98 25+ THB1,758.64 100+ THB1,696.91 250+ THB1,604.57

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1308nm 3.6V 125Mbaud -
    ABCU-5710RZ
    ABCU-5710RZ - Fiber Optic Transceiver, 3.3 V, 1.25 Gbps

    1247606

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 28 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)
    มีจนกว่าของจะหมด
    Wavelength Typ -
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -

    28

    1+ THB4,333.70 ราคาสำหรับ 10+ THB3,240.57 ราคาสำหรับ 25+ THB3,073.28 ราคาสำหรับ 50+ THB3,018.06 ราคาสำหรับ 90+ THB2,778.61 ราคาสำหรับ 200+ THB2,753.73 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 28 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 28 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    อันละ

    มีจนกว่าของจะหมด

    1+ THB4,333.70 10+ THB3,240.57 25+ THB3,073.28 50+ THB3,018.06 90+ THB2,778.61 200+ THB2,753.73 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    - 3.3V 1.25Gbps -
    AFBR-5921ALZ
    AFBR-5921ALZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, Pin Through Hole, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 2.125 Gbps

    2497331

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, Pin Through Hole, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 2.125 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 2.125Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, Pin Through Hole, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 2.125 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 21 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 12 เม.ย. 2561
  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 14 เม.ย. 2561
  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 31 พ.ค. 2561
  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 2 มิ.ย. 2561
  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 16 ก.ค. 2561
  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 30 ก.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 29/10/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 2.125Gbps
    Product Range -

    21

    1+ THB1,592.17 ราคาสำหรับ 10+ THB1,406.97 ราคาสำหรับ 25+ THB1,276.99 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 21 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 21 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 12 เม.ย. 2561
  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 14 เม.ย. 2561
  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 31 พ.ค. 2561
  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 2 มิ.ย. 2561
  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 16 ก.ค. 2561
  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 30 ก.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 29/10/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,592.17 10+ THB1,406.97 25+ THB1,276.99

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 2.125Gbps -
    HFBR-5963ALZ
    HFBR-5963ALZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Port, 1308 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    1247692

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Port, 1308 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Wavelength Typ 1308nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Port, 1308 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 23 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1308nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -

    23

    1+ THB2,217.43 ราคาสำหรับ 10+ THB1,963.89 ราคาสำหรับ 25+ THB1,805.60 ราคาสำหรับ 100+ THB1,742.28 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 23 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 23 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,217.43 10+ THB1,963.89 25+ THB1,805.60 100+ THB1,742.28

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1308nm 3.3V 1.25Gbps -
    AFCT-5179AZ
    AFCT-5179AZ - Fiber Optic Transceiver, 1300 nm, 5 V, 125 Mbps

    1247612

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, 1300 nm, 5 V, 125 Mbps

    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 125Mbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, 1300 nm, 5 V, 125 Mbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 21 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 14/5/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 125Mbps
    Product Range -

    21

    1+ THB3,376.92 ราคาสำหรับ 2+ THB3,317.56 ราคาสำหรับ 5+ THB3,260.31 ราคาสำหรับ 10+ THB3,205.18 ราคาสำหรับ 25+ THB3,151.62 ราคาสำหรับ 50+ THB3,050.05 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 21 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 21 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 14/5/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB3,376.92 2+ THB3,317.56 5+ THB3,260.31 10+ THB3,205.18 25+ THB3,151.62 50+ THB3,050.05 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1300nm 5V 125Mbps -
    AFBR-79EQDZ
    AFBR-79EQDZ - Fiber Optic Transceiver, QSFP+ Pluggable, 850 nm, 3.3 V, 40 Gbps, AFBR Series

    2401112

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, QSFP+ Pluggable, 850 nm, 3.3 V, 40 Gbps, AFBR Series

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 40Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, QSFP+ Pluggable, 850 nm, 3.3 V, 40 Gbps, AFBR Series

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 15 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 3 เม.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 40Gbps
    Product Range AFBR Series

    15

    1+ THB12,342.61 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 15 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 15 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 3 เม.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB12,342.61

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 40Gbps AFBR Series
    AFBR-709ASMZ
    AFBR-709ASMZ - Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 VDC

    2358225

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 VDC

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3VDC

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 VDC

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 13 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 13 มี.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max -
    Product Range -

    13

    1+ THB4,422.19 ราคาสำหรับ 25+ THB4,344.62 ราคาสำหรับ 100+ THB4,269.70 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 13 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 13 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 10 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 13 มี.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB4,422.19 25+ THB4,344.62 100+ THB4,269.70

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3VDC - -
    AFBR-57R5AEZ
    AFBR-57R5AEZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

    2497330

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 4.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 4.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 13 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 2/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 4.25Gbps
    Product Range -

    13

    1+ THB1,592.17 ราคาสำหรับ 10+ THB1,406.97 ราคาสำหรับ 25+ THB1,354.20 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 13 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 13 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 2/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB1,592.17 10+ THB1,406.97 25+ THB1,354.20

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 4.25Gbps -
    AFBR-57D9AMZ
    AFBR-57D9AMZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.63 V, 8.5 Gbps

    2497329

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.63 V, 8.5 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.63V
    Data Rate Max 8.5Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.63 V, 8.5 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 6 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 27 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 2 มี.ค. 2561
  • 20 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 12 มี.ค. 2561
  • 3 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 26 มี.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 2/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.63V
    Data Rate Max 8.5Gbps
    Product Range -

    6

    1+ THB2,125.78 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 6 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 6 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 27 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 2 มี.ค. 2561
  • 20 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 12 มี.ค. 2561
  • 3 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 26 มี.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 2/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,125.78

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.63V 8.5Gbps -
    AFBR-57F5PZ
    AFBR-57F5PZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 14.025 Gbps

    2497332

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 14.025 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 14.025Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP+, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 14.025 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 23/4/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 14.025Gbps
    Product Range -

    8

    1+ THB7,742.58 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 8 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 23/4/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB7,742.58

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 14.025Gbps -
    ABCU-5730ARZ
    ABCU-5730ARZ - Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    2358217

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 5 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 40 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 14 พ.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ -
    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -

    5

    1+ THB3,070.57 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 5 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 5 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 40 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 14 พ.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB3,070.57

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    - 3.3VDC 1.25Gbps -
    AFCT-5710PZ
    AFCT-5710PZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 1355 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    2497336

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 1355 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Wavelength Typ 1355nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 1355 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 5 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 2/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 1355nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -

    5

    1+ THB2,440.71 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 5 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 5 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 2/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,440.71

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1355nm 3.3V 1.25Gbps -
    HFBR-5911LZ
    HFBR-5911LZ - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    1247689

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, Multimode SFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 4 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 20 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 15 เม.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -

    4

    1+ THB2,303.70 ราคาสำหรับ 10+ THB2,040.40 ราคาสำหรับ 25+ THB1,876.04 ราคาสำหรับ 100+ THB1,810.09 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 4 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 4 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

  • 20 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 15 เม.ย. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB2,303.70 10+ THB2,040.40 25+ THB1,876.04 100+ THB1,810.09

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 1.25Gbps -
    AFBR-720XPDZ
    AFBR-720XPDZ - Fiber Optic Transceiver, XFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 10.313 Gbps

    2497333

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, XFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 10.313 Gbps

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 10.313Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, XFP, LC Duplex Port, 850 nm, 3.3 V, 10.313 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 3 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 23/4/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ 850nm
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 10.313Gbps
    Product Range -

    3

    1+ THB7,840.66 ราคาสำหรับ

    จำนวน
    • 3 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 3 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 23/4/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB7,840.66

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    850nm 3.3V 10.313Gbps -
    ABCU-5740ARZ
    ABCU-5740ARZ - Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 V, 1.25 Gbps

    2358221

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 V, 1.25 Gbps

    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 V, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 1 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    Wavelength Typ -
    Supply Voltage 3.3V
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -

    1

    1+ THB3,135.53 ราคาสำหรับ 2+ THB3,080.65 ราคาสำหรับ 5+ THB3,027.62 ราคาสำหรับ 10+ THB2,976.18 ราคาสำหรับ 25+ THB2,926.58 ราคาสำหรับ 50+ THB2,832.13 ราคาสำหรับ 100+ THB2,787.28 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน
    • 1 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ
    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ

    • 1 พร้อมจัดส่งใน 4 - 6 วันทำการ: สั่งซื้อก่อน 15.30 น. (จันทร์ – ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดประจำชาติ)

    สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป

    อันละ

    1+ THB3,135.53 2+ THB3,080.65 5+ THB3,027.62 10+ THB2,976.18 25+ THB2,926.58 50+ THB2,832.13 100+ THB2,787.28 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    - 3.3V 1.25Gbps -
    AFBR-5803AZ
    AFBR-5803AZ - Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps

    9450041

    BROADCOM LIMITED - Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps

    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 100Mbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    BROADCOM LIMITED 

    Fiber Optic Transceiver, Duplex SC Port, 1300 nm, 5 V, 100 Mbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ
  • 91 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 22 มี.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป ติดต่อฉันเมื่อมีในสต็อก
    Wavelength Typ 1300nm
    Supply Voltage 5V
    Data Rate Max 100Mbps
    Product Range -

    ไม่มี

    1+ THB1,438.36 ราคาสำหรับ 5+ THB1,353.41 ราคาสำหรับ 10+ THB1,264.77 ราคาสำหรับ 20+ THB1,112.81 ราคาสำหรับ 50+ THB1,040.78 ราคาสำหรับ 100+ THB1,006.49 ราคาสำหรับ 200+ THB954.25 ราคาสำหรับ 500+ THB923.12 ราคาสำหรับ ราคาเพิ่มเติม...

    จำนวน

    สินค้าที่รอการจัดส่ง (สามารถสั่งซื้อล่วงหน้าได้ตามระยะเวลารอที่แสดง)

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ
  • 91 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 22 มี.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 9/7/2561 เป็นต้นไป ติดต่อฉันเมื่อมีในสต็อก

    อันละ

    1+ THB1,438.36 5+ THB1,353.41 10+ THB1,264.77 20+ THB1,112.81 50+ THB1,040.78 100+ THB1,006.49 200+ THB954.25 500+ THB923.12 ราคาเพิ่มเติม...

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    1300nm 5V 100Mbps -
    ABCU-5731ARZ
    ABCU-5731ARZ - Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    2358218

    FOXCONN - Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max 1.25Gbps

    + ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์ทั้งหมด

    FOXCONN 

    Fiber Optic Transceiver, SFP, RJ-45, 3.3 VDC, 1.25 Gbps

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ
  • 20 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 14 พ.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 21/5/2561 เป็นต้นไป ติดต่อฉันเมื่อมีในสต็อก
    Wavelength Typ -
    Supply Voltage 3.3VDC
    Data Rate Max 1.25Gbps
    Product Range -

    ไม่มี

    1+ THB3,316.51 ราคาสำหรับ 25+ THB3,258.20 ราคาสำหรับ 100+ THB3,202.01 ราคาสำหรับ 200+ THB3,147.93 ราคาสำหรับ

    จำนวน

    สินค้าที่รอการจัดส่ง (สามารถสั่งซื้อล่วงหน้าได้ตามระยะเวลารอที่แสดง)

    + ตรวจสอบสต็อกและระยะเวลารอ
  • 20 จะสามารถจัดส่งได้เมื่อ 14 พ.ค. 2561
  • สต็อกเพิ่มเติมจะพร้อมให้บริการตั้งแต่วันที่ 21/5/2561 เป็นต้นไป ติดต่อฉันเมื่อมีในสต็อก

    อันละ

    1+ THB3,316.51 25+ THB3,258.20 100+ THB3,202.01 200+ THB3,147.93

    เพิ่ม
    Min: 1 Mult: 1
    - 3.3VDC 1.25Gbps -